วันที่ ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๘ นายประเดิม พลพิมพ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง เป็นประธานการพิจารณาช่วยเหลือเด็กผู้ยากไร้และผู้ด้อยโอกาสในพื้นที่ตำบลหนองแดง โดยมีนายสมเกียรติ เลอยุกต์ ท้องถิ่นอำเภอสีชมพู นายวิริยะ มานาดี ปลัดอำเภอสีชมพู ผู้รับผิดชอบตำบลหนองแดง เข้าร่วมเป็นกรรมการพิจารณาให้ความช่วบเหลือ
|