องค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง งานการเจ้าหน้าที่ได้จัดโครงการฝึกอบรมและศึกษาดูงานนอกสถานที่ของบุคลากร อบต.หนองแดง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 วันที่ 1 - 3 พฤษภาคม 2567 โดยแบ่งการฝึกอบรมเป็น 2 วิชา คือ การฝึกอบรมเพิ่มความรู้ทางวิชาการ วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง และศึกษาดูงานนอกสถานที่ในเขต จังหวัดกาญจนบุรี ระหว่างวันที่ 2 - 3 พฤษภาคม 2567
|