องค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง งานสวัสดิการและพัฒนาชุมชน ได้จัดโครงการพัฒนาสตรีและเสริมสร้างความเข้มแข็งของครอบครัว ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 วันที่ 7 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. โดย นายประเดิม พลพิมพ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง เป็น ประธานเปิดโครงการดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อเพิ่มองค์ความรู้ ทักษะ ในความหมายของสตรีและบทบาทของสตรี ในการบริหารจัดการบุคคลในครอบครัว ชุมชน และสังคม ต่อไป ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง
|