องค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง นำโดย นายประเดิม พลพิมพ์ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา กำนัน ผู้ใหญ่บ้านทุกท่าน พร้อมเจ้าหน้าที่ อบต.หนองแดงทุกท่าน ได้ร่วมกันจัดโครงการจัดงานบุญเดือนหก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในวันที่ 31 พฤษภาคม 2567 ซึ่งได้รับเกียรติจากท่าน สจ.จารุพรรณ ภูวสันติ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการดังกล่าว พร้อมหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ณ ฐานจุดบั้งไฟองค์การบริหารส่วนตำบลหนองแดง
|